NGUYỄN HUỆ HIGH SCHOOL
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NGUYỄN HUỆ HIGH SCHOOL

Trang ChínhTrang Chính  Tác dụng của "thanks" Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Tác dụng của "thanks"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác dụng của "thanks" I_icon_minitimeSun Sep 18, 2011 1:32 pm

PoEx.jame
PoEx.jame

Tác dụng của "thanks" 21145988

pet
:
Tiền $ : 1009587

Bài gửiTiêu đề: Tác dụng của "thanks"

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)
Member forum mình bây giờ hiếm người ấn "cảm ơn" nên bây giờ tôi mới nói cho các bạn biết về lời "cảm ơn"

Điều tôi mốn nói ở đây là về lời "thanks". có lẽ các bạn chưa thể tượng tượng hết được sức mạnh của những lời thanks đâu, bạn có tin froum của chúng ta phát triển mạnh cũng nhờ 1 phần ko nhỏ của những lời thanks ko , Dưới đây tớ xin nói về 1 số tác dụng của lời thanks:
1. Lời thanks giúp các member yêu quý và đoàn kết với nhau hơn! (bạn có cảm thấy quý người "thanked" cho bài post của bạn ko? )
2. Lời thanks là động lực giúp các member hăng hái hơn! ( sau khi bạn post bài, thấy được rất nhiều người thanked và ủng hộ, bạn có cảm thấy vui và rất muốn đóng góp thêm nhiều bài viết ko? )
3. Lời thanks của bạn cho người khác là cách giúp đỡ chính mình ( rất đúng với các member mới! nếu bạn muốn được người khác giúp đỡ thì bạn hãy làm điều 2, thanks thật nhiều cho các bài viết có ích để còn được giúp đỡ nhiều hơn
=> Lời thanks là chiếc chìa khóa đế phát triển 1 forum lớn mạnh! vì những thứ ta cần để phát triển ngôi nhà thân yêu này đều có thể tạo ra từ lời thanks! đơn giản mà hiệu quả !
* Vì vậy đừng tiếc những lời thanks đơn giản mà vô cùng có ích nha các bạn! hãy gạt đi những suy nghĩ riêng tư mà hãy nghĩ cho ngôi nhà của chúng ta! thêm 1 lời thanks là thêm 1 phần đóng góp giúp phát triển forum NH!
Hãy thanks cho những bài viết có ích và thanks cho những bài viết tốn công sức người viết bỏ ra nhé các bạn!
Xin chân thành cảm ơn mọi người vì đã lắng nghe!

[You must be registered and logged in to see this image.]

Tác dụng của "thanks"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Skin Rip By VipKen .